DMCA
UWANJA WA MAPENZI
CHUMBANI
MAPENZI
MAHUSIANO
SMS ZA MAPENZI
USHAURI
Home
Unlabelled
MAPENZI; HIZI NDIZO FAIDA NA HASARA ZA KUFANYA MAPENZI WAKATI WA UJAUZITO, SOMA HAPA
MAPENZI; HIZI NDIZO FAIDA NA HASARA ZA KUFANYA MAPENZI WAKATI WA UJAUZITO, SOMA HAPA
by
Dr. Love
1:17 PM
MAPENZI; HIZI NDIZO FAIDA NA HASARA ZA KUFANYA MAPENZI WAKATI WA UJAUZITO, SOMA HAPA
Reviewed by
Dr. Love
on
1:17 PM
Rating:
5
No comments:
Subscribe to:
Post Comments ( Atom )
Pakua App Yetu
Download Nyimbo Mpya Kila Saa
Search
OUR MOBILE APP
TRENDING
NILIVYOFIRWA NA BWANA WA MAMA YANGU...AAAH
Nilikua naishi na mama yangu mzazi.Tulipanga apartment kwenye maghorofa ya shirika la nyumba barabara ya Ali Hassan Mwinyi.Sijui histori...
Vigezo Wanavyotumia Wanawake Kupenda Hushangaza
Watu wengi hujisikia vizuri wanapowavutia wenzao wa jinsia nyingine. Je, unafikiri ni kitu gani kinachomfanya mwanamke aonekane wa kuvuti...
Message za kumkorokonyoa moyo mpenzi wako
Baada ya kuona Watu wanawaandikia wapenzi wao meseji za kawaida zisizo romantic, nmeona niwakusanyie meseji japo uwe unacopy na kumpast...
MADHARA YA KUNYONYA UKE WA MWANAMKE SOMA HAPA UYAJUE
Kuna maneno mengi sana yanazungumzwa kila kukicha kuhusu tabia ya mwanaume kumnyonya u*ke mwanamke kama moja ya njia rahisi sana ya kumf...
Staili zenye mkuno katika penzi
Kuna mambo mbalimbali ya kujifunza katika mahusiano na jambo la kwanza ni lazima mwanamke au mwanaume kuwa mtundu kitandani hapo utaona ra...
Kufanya mapenzi kinyume na maumbile
Sasa kama kawaida yangu mimi huwa sina tabia ya kutisha watu au kuwakataza bali najaribu kueleza ukweli kisha wewe kama mtu mzima utaamu...
BORESHA UWEZO KATIKA TENDO LA NDOA KWA KULA VYAKULA HIVI..SOMA HAPA
Tatizo la uwezo wa kufanya tendo la ndoa linazidi kukua miongoni wa wanandoa na wapenzi wengi. Takwimu za kitafiti zinaonyesha kuwa karib...
KUMFURAHISHA MTU AMBAYE AJAWAI FURAHIA TENDO LA NDOA
Kama upo kwenye uhusiano wa mapenzi na mwanamke ambaye ana matatizo ya kutofika kileleni au hajawahi kufika mshindo na kuishia kusikia kw...
MESEJI NZURI ZA KUMTUMIA MPENZI WAKO
First time I saw you, I was scared to touch you. First time I touched you, I was scared to kiss you. First time I kissed you, I was sca...
Namna ya kuongea wakati wa kumtongoza mwanamke
Wakuu heshima mbele hii ni special kwa zege "Ulishawahi kujikuta unatamani kuliko kumtongoza msichana mzuri sehemu fulani japo up...
Powered by
Blogger
.
No comments: